Yadda ake kunna Apex Legends Valkyrie | Valkyrie Ability

Yadda ake kunna Apex Legends Valkyrie ; Apex Legends Valkyrie Ability ; Bayanai, Apex Legends Shi ne sabon labari da ya shiga jerin sunayen sa kuma zai iya tashi a filin wasa ta amfani da jetpack don harba makamai masu linzami daga tudu.

Lokaci 9 ve Apex Legends Tare da sabuntawar Legacy don sabon Legend Valkyrieya zo da babban kit ɗin motsi da ƙwarewar leƙen asiri wanda ya sa ya zama babban hali. Zai iya sakin tarin makamai masu linzami, ya tashi sama sama da ƙasa tare da jakar jet ɗinsa, kuma ya yi aiki azaman hasumiya mai haɓaka don sake tura ƙungiyar gabaɗaya cikin sauri.

Bayanai, Labarin Apex 'Shine Legend na 17 da za a ƙara zuwa kuma sabon dindindin 3v3 Yanayin fagen fama kuma ya zo tare da Bocek Bow gun. Valkyrie kuma 'yar Viper ce, ɗaya daga cikin halayen shugaban Titanfall 2, kuma kayan aikinta suna zana kwarjini da yawa daga mahaifinta na Northstar Titan.

horizon kuma kamar Octane, Valkyrie mutuniyar tafi-da-gidanka ce, godiya ga iyawar jetpack ɗinta da ke ba ta damar hawan gine-gine da sauri ba tare da buƙatar hawa ko sutura ba. Hakanan zai iya amfani da ikonsa na makami mai linzami don kulle wani yanki da bama-bamai masu ban sha'awa tare da saita kansa a matsayin hasumiya ta musamman don faɗa cikin faɗa ko tserewa cikin sauri. Don haɓaka kayan aikin Northstar Titan wanda ya haɗu da damar jirgin sama da makamai masu linzami daga Titanfall 2, yana kuma samun ƴan ƙwarewar bincike don bayyana wuraren abokan gaba da ƙari.

Ƙarfin Ƙarfafawa -VTOL Jets:

Ƙarfin Ƙarfi na Valkyrie, Apex labaridaya daga cikin mafi kyau a cikin s. Ta hanyar latsa maɓallin tsalle yayin da suke cikin iska, 'yan wasan Valkyrie za su iya kunna VTOL Jets ɗin su zuwa sama. 'Yan wasa za su iya amfani da shi don haɓaka motsi ta hanyar shawo kan cikas da hawan gine-gine da sauri. Matsayin da 'yan wasa ke samu ta hanyar tashi da jetpack kuma yana ba su damar bincika manyan wurare na sabuwar taswirar Olympus Infested, Edge na Duniya da taswirar Arenas.

Mahimmanci, Valkyrie 'Yan wasa ba za su iya amfani da kowane makamai ko gurneti ba yayin amfani da jetpack. Duk abin da Valkyrie za ta iya yi yayin da jiragenta ke aiki shine ta yi amfani da iyawarta ta Makamin Swarm. Da wannan, Valkyrie 'yan wasa za su iya zagawa su duba akai-akai don samun cikakken hangen nesa na 360 daga iska. Jetpack kuma yana ba da ci gaba mai dorewa, don haka Valkyrie 'yan wasan za su ci gaba da hawan hawa sai dai idan sun kashe jets ko kuma su riƙe maɓallin manufa don kunna matakin jirgin wanda zai sa 'yan wasan su kasance a tsayin daka. Jetpack yana ba 'yan wasa babban haɓakar saurin motsi, waɗanda za su iya zama masu rauni sosai ga maharbi masu amfani da makamai kamar sabon Bock Spring.

Jetpack din yana sauke nasa man fetur, wanda aka wakilta da koren mashaya a gefen dama na allon wanda zai sauke yayin da ake amfani da man fetur. Lokacin da 'yan wasa suka kunna jetpack, za a cinye wasu mai nan take, amma jirgin na yau da kullun zai cinye mai a ƙayyadadden ƙimar. Akwai isasshen man fetur na kusan daƙiƙa 7,5 na ci gaba da tashi daga cikakke zuwa komai. Lokacin da man fetur ya fara yin rauni, mashaya zai zama ja kuma 'yan wasa za su iya jin cewa jiragen sun fara fashewa. Man fetur ya fara farfadowa bayan dakika takwas kuma yana ɗaukar kimanin daƙiƙa 10 don sake haɓakawa sosai.

,

da Valkyrie Kyakkyawan amfani da jets ɗin sa shine karya ta hanyar faɗuwa don guje wa raye-rayen farfadowa wanda ke hana 'yan wasan Apex Legends cikakken motsi da zana bindigoginsu bayan faɗuwa daga babban tsayi. Kafin su faɗo ƙasa, da sauri ta danna maɓallin tsalle wanda ke kunna jets a taƙaice kuma ya rage su don guje wa hukuncin motsi. Tun da Valkyrie ba za ta iya amfani da makamanta ba yayin da take tashi, wannan yana nufin karya faɗuwa ta amfani da Jetpack zai hana 'yan wasa ci gaba da zana makamansu, sabanin Horizon tare da Spacewalk Passive Ability.

'Yan wasa, da Valkyrie za su iya canza yadda ake kunna jet ɗin su don "riƙe" maimakon zaɓin "wucewa" na asali. Canja zuwa yanayin "Rike" yana nufin 'yan wasa su riƙe maɓallin tsalle a cikin iska don kunnawa da amfani da jetpack. Sakin maɓallin riƙewa zai kashe jetpack.

Masu wasan linzamin kwamfuta da madannai na iya son gwada wannan, amma yakamata ƴan wasan masu sarrafawa su tsaya tare da zaɓin “canjawa” tsoho domin yana ba su damar jujjuya babban yatsa cikin sauƙi zuwa sandar dama don motsi tsakiyar iska da nufin sarrafawa.

Ƙarfin Dabaru - Makamin Swarm:

Missile Swarm babbar fasaha ce don sarrafa motsin abokan gaba ta hanyar yanki da stuns. Swarm wani katon makamai masu linzami 12 da aka jera a cikin grid uku zuwa hudu. Kowane makami mai linzami yana da ƙaramin radiyon fashewa, kuma ya sami lahani 25 kawai da kuma lalacewa kaɗan fiye da stuns, amma gabaɗayan grid ya rufe babban yanki. Harin makami mai linzami kuma yana jawo wa abokan gaba abin kunya kamar Arc Star, yana rage tafiyarsu na ɗan lokaci kaɗan.

Valkyrie 'yan wasa za su iya riƙe maɓallin Ƙwararrun Dabaru don samar da maƙasudin holographic waɗanda ke nuna daidai inda makamai masu linzami 12 za su buga, suna ba da damar yin kyakkyawan manufa. Bayan da aka harba makamai masu linzami, duk 'yan wasan Apex Legends za su iya ganin makamin makami mai linzami, wanda ke nufin makiya za su iya ficewa cikin sauƙi daga yankin fashewar.

'Yan wasan sun kuma lura cewa yana ɗaukar 'yan daƙiƙa kaɗan don harba makamai masu linzami da tashi zuwa inda suke, kuma ValkyrieDole ne ta biya diyya don saukowa a cikin nau'in igiyar ruwa, tare da makami mai linzami mafi nisa daga Duniya shine na ƙarshe zuwa ƙasa. Har ila yau makamai masu linzami suna tafiya a cikin baka mai fadi kafin su afka kasa kusan a tsaye. A lokacin wannan baka, bango, rufi, da murfi na iya toshe makamai masu linzami cikin sauƙi kuma su sa su rasa alamarsu, don haka Valkyrie Suna buƙatar sanin abubuwan da ke kewaye da su kafin 'yan wasan su su yi kuskure ta hanyar buga bangon da suke tsaye kusa da su.

Missile Swarm yana da kewayo mai kyau kuma yana iya bugun abokan gaba cikin sauƙi a matsakaici zuwa dogon zango. Koyaya, mafi ƙarancin nisa na nisa shine mita 12, don haka Valkyrie ’yan wasa su guje wa ɓata ɗimbin ɓangarorinsu a kan ’yan wasa na kusa kuma a maimakon haka su mai da hankali kan yin amfani da makamansu ko tserewa zuwa wuri mafi kyau tare da jetpack. Ana iya amfani da Swarm Makami mai linzami don yin tasiri sosai yayin yaƙi don fara yaƙi ta hanyar ban mamaki da ban mamaki ƙungiyar abokan gaba, ko kuma sarrafa motsin abokan gaba ta hanyar toshe wasu wurare.

Kamar yadda aka ambata a baya, Makamin Swarm shine kawai abin da Valkyrie zai iya amfani dashi lokacin da yake tashi da jetpack. Yin amfani da fa'idar tsayin jetpack ɗinku shine ɗayan mafi kyawun hanyoyin amfani da makami mai linzami kamar yadda 'yan wasa za su iya kai hari kan abokan gaba da ke ƙasa. 'Yan wasa za su iya ɗaukar wannan mataki gaba ta hanyar tura Swarm of Missiles yayin da suke cikin iska sannan kuma a yanke nan da nan ta yadda jakar jet ɗin ta faɗo cikin murfin. Daga nan, ƴan wasa za su iya zama a ɓoye ko kuma su garzaya ƙasa tare da abokan wasansu don kawar da abokan gaba da suka ruɗe.

Ya kamata 'yan wasa su sani cewa riƙe maɓallin dabara yayin da suke cikin jirgin yana rage saurin motsi na Valkyrie, amma yana rage yawan mai da tsayin kullewa. A cikin haɗarin zama manufa mai sauƙi, Valkyrie 'yan wasa za su iya amfani da shi don ƙara yawan lokacin jirginsu don ketare manyan wurare ko giɓi, musamman idan ba a caje su Skyward Dive Ultimate Ability.

Ƙarshen Ƙarfi - Skyward Dive:

Yin amfani da jetpack jet a matsakaicin ƙarfi Bayanai, Zai iya kafa kansa a matsayin babban hasumiya mai ƙarfi mai ƙarfi don ba wa kansa da abokan wasansa damar yin tsalle-tsalle da balaguro mai nisa. Skyward Dive daidai yake da amfani don saukowa a kan dogayen gine-gine na Olympus da yin da'awar zuwa babban ƙasa ko ƙaura zuwa mafi kyawun yanki, ko barin matsayi mai haɗari don tserewa da murmurewa gaba ɗaya. Yana da sanyin mintuna uku don haka yakamata a yi amfani da shi sosai don tabbatar da cewa ƙungiyoyi sun shirya don babban yaƙi.

Kunna Skyward Dive, Valkyrie Hakan zai sanya ‘yan wasanta cikin wani yanayi da za su iya duba ko’ina amma ba za su motsa ba. Abokan wasan nasa suna cikin wannan hali don haɗa shi da shiga jirgin. Valkyrie Hakanan zaka iya hulɗa tare da mai kunnawa. AF, Valkyrie An ba da allon ɗan wasan wani nau'in nau'in nau'in jirgin sama mai saukar ungulu kuma koren mashaya a hannun dama ya fara cika.

Lokacin da koren mashaya ya cika, Valkyrie 'yan wasa za su iya "ƙona" don kaddamar da su da abokan wasansu a tsaye a cikin iska cikin sauri. A kololuwar kaddamarwar. Valkyrie zai ɗauki nutse cikin sabon yanki a matsayin Jumpmaster, amma har yanzu abokan wasansa na iya barin su motsawa.

wani Valkyrie Da zarar mai kunnawa ya kunna Skyward Dive, zai iya kasancewa a cikin yanayin farawa har abada kuma ana ba shi zaɓi don soke nutsewar don cajin ƙarshe na 25%. Lokacin pinged kafin ƙaddamarwa, kuma yana cewa "Mu tashi!" zai ce. a cikin ciyarwar don abokan wasan su gani. 'Yan wasa kuma suna buƙatar sanin abin da ke kansu idan suna son yin amfani da Skyward Dive kamar yadda suke buƙatar izini a tsaye don kunnawa.

Skyward Dive kuma ValkyrieYana ba da ikon ɗan leƙen asiri wanda ke ba da haske ga 'yan wasan abokan gaba tsakanin kewayon tare da jujjuyawar alamar koren alwatika. Za a yi wa maƙiyan ƙasa alama akan taswirar, kamar yadda ake duba taswira daga ɗakin Taswirar Crypto a cikin Sarakuna Canyon. Masu wasa za su iya amfani da ikon bincika yanki don kusanci abokan gaba ta hanyar kewaye yanki da kuma neman fitattun abokan gaba.

Wannan ikon kuma ya shafi digo na farko a farkon wasan Apex Legends, kuma za ku sami jirgi a kan jirgin. Valkyrie Yana ba wa ƙungiyoyin da aka samo damar ganin ƙungiyoyi nawa ke kusa da kuma inda za su. ValkyrieDuk 'yan wasan da ke kan jerin sunayen suna iya ganin koren gumaka da alamomin taswira. Valkyrie Hakanan, Bloodhound wani ɓangare ne na Recon Legend Class, tare da Crypto da Pathfinder, wanda ke nufin yana iya amfani da Binciken Bincike don gano zobe na gaba.

Bayanai, musamman a cikin Season 8 fis Labari ne mai rikitarwa mai rikitarwa idan aka kwatanta da .com kuma yana da madaidaicin tsarin koyo idan aka zo ga fahimtar ainihin yadda iyawar sa ke aiki da yadda ake sarrafa albarkatun kamar man jetpack da Missile Swarm cooldowns. Gabaɗaya, ingantaccen Legend na zazzagewa kuma yana iya sauƙaƙe bincika duk wuraren don ƙungiyoyin abokan gaba don gaggawa ko gujewa yayin wasan.

Babban motsinta yana sa ya zama mai girma ga m playstyles ta amfani da makamai masu kusanci. Koyaya, fa'idodin tsayin da zai iya samu tare da jetpack ɗinsa da Skyward Dive yana nufin yana iya aiki da kyau tare da ƙarin Legends masu karewa kamar Rampart, kuma yana iya amfani da makamai masu tsayi kamar Sentinel tare da Deadeye's Tempo Hop-Up.