Yadda ake saurin tafiya a LEGO Fortnite?

Yadda ake saurin tafiya a LEGO Fortnite? Amfani da wannan cikakken labarin Yadda ake saurin tafiya a LEGO Fortnite Koyi yadda ake kewayawa da sauri daga wannan biome zuwa wani.

Cikakken wasan akwatin sandbox na buɗe ido LEGO FortniteA cikin , 'yan wasa suna cin karo da nau'ikan halittu daban-daban, kowannensu yana da abubuwan jigon nasu. a cikin Fortnite LEGO Taswirar yanayin yana da rahoton girma sau 20 fiye da daidaitaccen ɗaya. Don haka, kewaya wannan faffadan shimfidar wuri yana haifar da babban kalubale.

Zai ɗauki sa'o'i da yawa don 'yan wasa su zaɓi tafiya daga wannan biome zuwa wani da ƙafa. 'Yan wasa za su iya gudu don motsawa cikin sauri, amma wannan ba shi yiwuwa saboda yana cinye ƙarfin hali. Ba kamar sauran wasannin buɗe ido na duniya ba LEGO Fortniteba shi da injinan tafiya cikin sauri na musamman. Koyaya, 'yan wasa za su iya ƙirƙirar motoci daban-daban daga karce da jigilar su tsakanin biomes daban-daban. tafiya Za su iya amfani da shi don adana lokaci da kuzari.

Yadda ake saurin tafiya a LEGO Fortnite?

Yadda Ake Saurin Tafiya Ta Amfani da Mota?

an yi sa'a LEGO Fortnite, ba da damar ’yan wasa su ƙirƙira motocin da aka keɓe waɗanda ke ƙara saurin gudu. Abubuwa kamar Gliders, Motoci da Balloons masu zafi a cikin LEGO Fortnite saurin tafiya ya sa ya yiwu.

Glider

Yadda ake saurin tafiya a LEGO Fortnite?

Glider shine farkon na'urar wasan da ke baiwa 'yan wasa damar tashi daga nesa ba tare da wahala ba. Gliders, ko da yake suna zubar da Ƙarfin ɗan wasan, Tafiya mai sauri a LEGO Fortnite Hanya ce mai inganci don yin hakan, musamman idan mutum ba shi da damar yin amfani da wasu kayan aikin. Koyaya, 'yan wasa za su iya amfani da wannan kawai lokacin da suke tsalle daga manyan wurare.

Kafin ƙera Glider, ƴan wasa suna buƙatar samun dama ga Dabarun Spinning, Loom, da Rare Crafting Loom. Abubuwan da ake buƙata don yin glider sune Tufafin ulu 4, Tufafin siliki 6 da Sandunan Flexwood 8.

Za a iya samun ulu mai tsabta da siliki ta hanyar kiwon tumaki da kashe gizo-gizo bi da bi. Ana iya sarrafa su zuwa Zaren ulu da siliki ta amfani da dabaran juyi. A ƙarshe, zaren za a iya juya su zuwa Wool da Silk Fabric ta amfani da maɗauri. Ana iya tattara Flexwood daga jeji kuma a juya zuwa sandar Flexwood ta amfani da Sawmill.

Mota

Wani zaɓi don kewaya taswirar LEGO Fortnite shine tuƙi. Motocin da aka yi amfani da su suna da wahalar amfani saboda 'yan wasa ba za su iya motsa su hagu ko dama ba. Amma sun dace da sauri don motsawa daga wannan batu zuwa wancan.

'Yan wasa za su iya bin matakan da ke ƙasa don gina motoci a LEGO Fortnite.

1-Bude menu na Tsarin kuma ƙirƙirar Gidauniya mai ƙarfi ta amfani da guda 4 na Flexwood.
2- Sanya Karami ko Manyan Taya a kusurwoyin wannan dandali. 'Yan wasa za su iya buɗe girke-girke na Dabarun Dabarun lokacin da suka girbi Flexwood a karon farko.
3-Na gaba, sanya 2 zuwa 4 Manyan Matuƙa a kan motar don tura motar ta hanyar da ake so.
4-Saka maɓallin kunnawa don tada motar.

Balon mai zafi

Hot Air Balloon shine hanya mafi kyau don saurin tafiya a LEGO Fortnite. Yana ba 'yan wasa damar tafiya zuwa ƙasashe masu nisa cikin sauƙi. Kama da mota, 'yan wasa za su iya ci gaba kawai a cikin Hot Air Balloon kuma ba za su iya yin motsi hagu ko dama ba.

Don yin Balloon mai zafi, 'yan wasa za su iya bin matakan da ke ƙasa.

1-Bude Menu na Gina kuma ƙirƙirar Tushen Tsayi
2-Bayan an dora dandali a kasa sai a dora manya-manyan turawa guda biyu akansa.
3-Sannan a kara kunnawa
4-A ƙarshe, sanya Babban Balloon a tsakiyar dandalin. Da zaran balloon ya fara tashi, yi hulɗa tare da Canjin Kunnawa don fara motsawar Balloon mai zafi.