Valheim: Yadda ake Gina Dakin Ajiya Dakin Ajiya

Valheim: Yadda ake Gina Dakin Ajiya Dakin Ajiya; Wannan sakon yana nan don taimakawa 'yan wasan Valheim waɗanda ke son ƙirƙirar ɗakin ajiya mai sauƙi amma mai tasiri a gindin su. 

valheim Ana jefa 'yan wasanta cikin duniya da kaɗan don taimaka musu a kan tafiya. Yayin da 'yan wasan ke ci gaba a wasan, za su tattara ɗaruruwan duwatsu masu daraja, za su sare bishiyoyi da yawa, kuma za su tattara abubuwa daban-daban. valheim 'yan wasa sun koya tun da wuri cewa ajiya wani muhimmin sashi ne na kayan yau da kullun da kuma wasan gabaɗaya.

kwantena ajiya a Valheim Hanya mafi kyau don amfani da su ita ce tsara su a cikin ɗakin ajiya mai tsari. Duk da haka, akwai nau'ikan dabaru daban-daban idan ana batun rarraba abubuwa da ƙirji guda biyu don zaɓar daga. daya a Valheim ƙirƙirar ɗakin ajiya Ga 'yan wasan da suke so, wannan labarin yana nan don taimakawa.

Valheim: Yadda ake Gina Dakin Ajiya Dakin Ajiya

crafting yana buƙatar kayayyaki iri-iri, kuma wannan gaskiya ne musamman lokacin da 'yan wasa suka gudanar da ayyuka masu mahimmanci na gini kamar gina tushe a duniyar Valheim. Akwai hanyoyi da yawa da 'yan wasa za su iya amfani da su yayin ƙirƙirar ɗakin ajiya, amma gabaɗaya duk yana tafasa don yin aiki ta ƙirji da yawa gwargwadon iyawa a cikin iyakataccen sarari.

Ɗaya daga cikin mafi sauƙin ƙira yana farawa ta hanyar shimfiɗa katako na itace 5 ta 5. Abin farin ciki, bene na katako na iya ɗaukar akwatunan katako guda biyu a gefe. A saman wannan, ƙirjin katako yana da tsayi ɗaya da rabin bangon katako, ma'ana cewa a cikin shinge (bangon katako guda ɗaya zuwa bene na katako) ana iya samun ƙirji 4 idan 'yan wasan suna amfani da rabin bangon don sanya wani. ƙasa a kan ƙananan akwatuna.

Ta hanyar yin wannan tsayin, 'yan wasa za su sami isasshen sarari don ƙirji 20 a kowane gefe kuma kowane yanki zai iya ɗaukar ƙirji 4 don haka tarin abubuwa 40. Ya kamata a sami isasshen sarari don raba kowane sashe da bangon katako, kuma 'yan wasa za su iya ƙara alama a sama don bambanta abubuwan da za a iya samu a wurin.

Ga masu sha'awar kallon daban, Valheim yana da babban kirji wanda 'yan wasa za su iya amfani da su a maimakon haka. Wannan Ƙirji mai Ƙarfafa zai iya ɗaukar abubuwa har 24, amma zai biya 10 Fine Wood da Iron 10 maimakon farashi mai arha na ƙirji na yau da kullum (itace 2). Ana iya sanya waɗannan abubuwa iri ɗaya, amma suna ɗaukar ƙarin sarari. Daga ƙarshe, wannan haɓakar girman da farashi yana sa Ƙarfafa Chests ya zama zaɓi mafi ƙalubale da tsada.

Yadda Ake Shirya Dakin Ajiya

Valheim, Yana da dogon jerin albarkatun da 'yan wasa ke buƙatar tarawa don gina abubuwan da suke buɗewa cikin sauƙi da sauri. Yayin da ake ƙara sabbin abubuwa yayin da ake ci gaba da sabunta Valheim, akwai ƴan nau'ikan da 'yan wasa za su sami amfani musamman don amfani da su a cikin ma'ajin su.

Itace

Da farko dai, itace a Valheim yana da mahimmanci don ginin gine-gine a kowane lokaci a cikin wasan. Wannan sashe ya kamata ya zama abin da mai kunnawa zai yi don adana duk nau'ikan itatuwan da ke cikin wasan. Wannan ya haɗa da Fine Wood, Core Wood, Al'ada Wood, har ma Valheim's Ancient Shell.

dutse

Dutse shine abu na biyu mafi mahimmancin abu da 'yan wasa ke tattarawa kuma suna taka muhimmiyar rawa wajen haɓaka ƙasa da gine-gine. Buɗe Gine-ginen Dutse ya zo daga baya a Valheim, amma yana ba 'yan wasa zaɓi don ƙirƙirar gine-gine masu ƙarfi da ƙarfi da ƙarfi.

Ore

Yayin da 'yan wasa ke ci gaba a cikin wasan, suna cin karo da ma'adanai masu rikitarwa. Daga Tin da Copper zuwa Iron da Azurfa, waɗannan ma'adanai suna taka rawa sosai wajen kera ingantattun makamai da sulke. Bayan shugabannin Valheim, tama ita ce hanya mafi kyau don auna ci gaban ɗan wasa a wasan.

Abinci

Abin farin ciki, Valheim yana ba 'yan wasa damar haɓaka lafiyarsu da ƙarfinsu ta hanyar cin abinci daban-daban. Abin baƙin ciki shine, halayensu galibi suna jin yunwa, kuma abinci yana da mahimmanci don tsira daga abokan hamayyar duniya. Wannan sashin ajiyar ya kamata ya riƙe mafi kyawun abinci a Valheim wanda 'yan wasa za su iya tattarawa da yawa.

 

Don ƙarin Labaran Valheim: VALHEIM

Rubuta amsa

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Da ake bukata filayen * Da ake bukata filayen suna alama