Mafi kyawun Jagorar Tasirin Genshin (Gina).

Mafi kyawun Jagorar Tasirin Genshin (Gina). ,Genshin Impact Jagorar Artifact ; Idan kuna mamakin yadda ginin ke aiki, ga jagorar mu don inganta ginin ku...

Mafi kyau Genshin Impact Artifact (Gina) Menene su? Tasirin Genshins'Ba zai ɗauki lokaci mai tsawo don gano kayan tarihi a cikin te, amma gano abin da za ku yi da su da abin da ya fi dacewa don ginin ku wani lamari ne gaba ɗaya. Akwai abubuwa da yawa da za ku koya a cikin sabon wasan wasan buɗe ido na duniya na MiHoYo, amma sa'a, Paimon zai nuna muku igiyoyin sabuwar duniyar da kuka farka da ita.

Gine-ginen gini abubuwa ne masu dacewa kuma kowane hali na iya samun har zuwa amulet guda biyar waɗanda za su haɓaka ƙididdiga kuma su ba su kari na musamman. Akwai nau'o'in kayan tarihi daban-daban inda aka jera manyan ƙididdiga da taurari uku, huɗu ko biyar, yayin da ƙananan ƙididdiga suka kasance daga tauraro ɗaya zuwa biyar. A matsayinka na gaba ɗaya, mafi girman matsayi, mafi kyawun kayan tarihi. Duk da haka, ba kawai game da samun mafi kyawun aiki ba - dole ne ku yi la'akari da gina halayen ku.

Gine-gine, yana rinjayar ƙididdiga masu yawa kamar su kari na warkaswa, fitarwar lalacewa. HP da hits masu mahimmanci - don haka kuna son zaɓar wanne kayan tarihi don samar da hikima. Hakanan akwai nau'ikan amulet iri daban-daban guda biyar waɗanda ke faɗuwa cikin saiti, suna ba ku fa'idodi mafi kyau fiye da samar da kayan tarihi a saiti ɗaya.

Babban Gina Babban Tasirin Genshin

Akwai saitin kayan tarihi daban-daban guda 30 kuma kowane saiti ya haɗa da fure, belun kunne, goblet, gashin tsuntsu da mai ƙidayar lokaci. Idan kuna da kayan tarihi guda biyu daga saiti ɗaya, zaku sami kari na musamman; Haka yake ga ayyukan huɗu daga saiti ɗaya. Tabbas, kayan tarihi ba su da sauƙi a samu idan ba kwa son siyan su gaba ɗaya, amma tabbas akwai kayan tarihi da ya kamata a yi la’akari da su. Mun ga cewa lalacewar harin da ƙimar bugun ƙima sun samar da mafi kyawun kayan tarihi na kowane hali, amma don haɓaka ginin ku da gaske, ga ɓarna na haɓaka ɗabi'a da mafi kyawun kayan tarihi.

Mai warkarwa

Budurwa masoyi

  • Kashi na biyu: Lamarin Warkar da Hali +15%
  • Saiti guda hudu: Yin amfani da Ƙwararrun Ƙwararru ko Fashewa na Ƙarfafa warkarwa da duk membobin jam'iyyar suka samu da kashi 10% na daƙiƙa 20.

Likitan Tafiya

  • Kashi biyu na sassa: Yana haɓaka waraka mai shigowa da kashi 20%.
  • Saiti guda hudu: Amfani da Elemental Burst yana dawo da 20% HP.

DPS

Gladiator's Karshe

  • Kashi biyu na sassa: ATK +18%
  • Saiti guda hudu: Idan mai amfani da wannan saitin kayan tarihi ya yi amfani da Sword, Claymore, ko Polearm, yana ƙara Basic Attack DMG da kashi 35%.

Berserker

  • Kashi na biyu: Yawan CRIT + 12%
  • Saiti guda hudu: Lokacin da HP ya faɗi ƙasa da 70%, ƙimar CRIT yana ƙaruwa da ƙarin 24%.

Destek

Mai koyarwa

  • Kashi na biyu: Yana Haɓaka Ƙwararrun Ilimi da 80.
  • Saiti guda hudu: Yana haɓaka ƙwarewar ƙwararrun membobin jam'iyyar da 8 na daƙiƙa 120 bayan haifar da martani na farko

Noligse Oblige

  • Kashi biyu: Lalacewar Fashewar Abu + 20%
  • Saiti guda hudu: Amfani da fashewar Elemental yana ƙara ATK duk membobin jam'iyyar da kashi 12% na 20s. Ba za a iya tara wannan tasirin ba.