Jarumin Loop: Duk Katuna (Buɗe Katuna)

Jarumin Loop: Duk Katuna (Buɗe Katuna) ; Da fatan ƙarin fahimtar duk katunan daban-daban don sake zagayowar su na gaba Jarumi Madauki Ga masu son sa, ga takaitattun abubuwan da suka yi.

Wasannin Indie koyaushe suna riƙe wuri mai tsarki a cikin zukatan wasu yan wasa don gwada sabbin abubuwa kuma su rabu da tsarin wasan AAA na yau da kullun. Idan ya zo ga bene gini wasan bidiyo, Jarumi Madauki Musamman don sabon katin da nau'ikan abokan gaba.

Jarumin Loop: Duk Katuna (Buɗe Katuna)

Loop Hero yana da katunan daban-daban da yawa waɗanda ke taimaka wa jarumi ya kammala tafiya a kusa da zobe. Yana da mahimmanci 'yan wasa su san katunan da za su yi amfani da su idan suna son kammala tafiyarsu da tattara abubuwa masu ƙarfi.

Jarumi Madauki Akwai katunan da yawa don 'yan wasa waɗanda za a iya samu a wurare daban-daban, duk suna da tasiri daban-daban. Don haka, don taimakawa kawar da ruɗani, ga bayanin kowane kati da inda za'a same su.

  • Filin yaƙikatin tile ne na filin da za a iya samu a farkon wasan. Katin yana da damar sake farfado da abokan gaba a matsayin fatalwa. Alamar Katin Tile Field, wanda kuma za'a iya samu a farkon wasan. Alamar tana ba mai kunnawa fiye da motsi 40 don duk raka'a da haɓaka 20% cikin saurin harin.
  • Girman Jinikatin tile ne na filin da za a iya samu a Field Kitchen. Lokacin da aka sanya shi a kan hanya kusa da gandun daji ko kurmi, an kashe duk abokan gaba da 15% ko ƙasa da lafiya. Katin Graveyard shine tayal madauki wanda za'a iya samu a farkon wasan. Ana iya amfani da shi don kera kwarangwal kuma yana da mahimmanci don buɗe ajin Necromancer a cikin madauki Hero.
  • Chrono lu'ulu'u nekatin dutse ne da aka samu bayan ya doke shugaban wasan na farko. Lokacin da ake amfani da shi, ana ninka tasirin fale-falen da ke kusa bayan kwana ɗaya ya wuce. Ana buɗe tile ɗin hamada bayan shigar da hedkwatar Intel. Yana da ikon rage lafiyar dukkan makiya da kashi 0,5 cikin dari.

Makamantan Posts : Jarumin madauki: Duk azuzuwa (Buɗe azuzuwan)

  • shimfidar daji, Katafaren fili ne dake cikin Ginin dajin. Bayar da duk gwarzo +1 gudun harin. Grove shine tayal madauki da aka samu a farkon wasan. Katunan Grove suna haifar da Ratwolfs kowace rana.
  • makiyaya, katin tile ne na filin da za a iya samu a farkon wasan. A farkon kowace rana, warkar da HP na gwarzo da biyu. Dutsen katin tayal filin wasa ne wanda kuma ana iya samun shi a farkon wasan. Jarumai suna samun ƙarin 2% HP lokacin da aka sanya su kusa da sauran dutsen ko katunan dutse.
  • gushewakatin kunnawa ne da aka samu a farkon wasan. Yana kawar da fale-falen fale-falen buraka da dodanni daga hanya. The Road Lantern katin tile ne na ƙasa wanda za'a iya samu a farkon wasan. Zai iya rage adadin dodanni akan tayal maƙwabta.

Jarumin Loop: Duk Katuna (Buɗe Katuna)

  • Rockkatin tile ne na filin da za a iya cin nasara a farkon wasan. Yana ba da jarumai + 1% tushe HP da ƙarin 1% don duk katunan dutse ko dutsen kusa. Sand dunes katin tile ne na filin da aka samu ta hanyar shiga ginin cibiyar intel. Yana iya rage HP na duk abokan gaba da 1%.
  • Spider Cocoonkatin Tile ne na Area wanda aka buɗe a farkon wasan. Wannan katin yana sake farfadowa kamar gizo-gizo sau ɗaya a rana. Storm Temple shine katin tayal filin da aka samu daga mai smelter. 'Yan wasa za su iya amfani da wannan don buga hari biyu ba da gangan ba kowane daƙiƙa biyar.
  • unguwannin bayan garikatin tile ne na filin da za a iya samu ta haɓaka Gym zuwa Kwalejin. Dole ne a sanya shi kusa da katin tafiye-tafiye don samuwa. Swamp katin tayal filin wasa ne daga Hut ɗin Herbalist. Yana samar da sauro kowane dakika uku.
  • Tashin ɗan lokacikatin tayal yanki ne wanda za'a iya buɗe shi ta hanyar kunna har zuwa Loop 15. Yana haɓaka lokaci da 50% a cikin kewayon da aka bayar. Ana iya samun katin taska a farkon wasan. Ya sami albarkatu bazuwar lokacin da aka sanya shi kusa da wani tayal.
  • Vampire Mansion katin tile ne na filin da za a iya cin nasara a farkon wasan. Spawns Vampires akan fale-falen maƙwabta a cikin Jarumin Loop. Ƙauyen katin tile ne na filin da za a iya samu a wurin motsa jiki. Yana iya sanya tambayoyin ga 'yan wasa da ƙirƙirar Sansanoni na Bandit.
  • Filin Alkamakatin tile ne na filin da aka samu a gonar. Ana iya sanya shi kusa da ƙauye, amma yana haifar da Scarecrow kowane kwana huɗu. Arsenal katin tayal filin wasa ne da Smelter ya samu. Wannan yana ba jarumi ƙarin ramin abu a cikin Jarumi Loop.
  • Maze na Tunawa katin katin tayal yanki ne da ake amfani da shi don ƙirƙirar sabbin fasalolin muhalli da maƙiya a kusa da madauki.

 

Kara karantawa: Jarumi Loop: Menene Vampirism?

Kara karantawa: Jarumi Maɗaukaki Menene Duk Albarkatu kuma Yadda ake Samun su?