Ta yaya ake ƙaddamar da Tikitin LoL? Yadda ake jefa Tikitin LoL?

'Yan wasan LoL lokaci-lokaci suna fuskantar matsalolin da ba za su iya magance kansu ba. A farkon waɗannan matsalolin abinci ne, dalilin da ba za su iya fahimta ba. Don magance irin waɗannan manyan matsalolin, dole ne a gabatar da tikitin zuwa Wasannin Riot, mai samar da LoL. Idan an dakatar da ku, shine mafi girman haƙƙin ku don gano dalilin da yasa kuma a cire haramcin ku idan kuna da gaskiya. Baya ga batutuwan ban, kuna iya samun goyan bayan fasaha. Misali, kuna da tsohuwar kwamfuta kuma kwamfutarku tana amsawa ta wata hanya mai ban mamaki yayin wasan, ko ping ɗinku yana da tsayi sosai duk da samun ingantaccen kayan aikin intanet. Ma'aikatan wasannin tarzoma na iya samar da mafita ga irin waɗannan matsalolin. Domin tura duk waɗannan zuwa Wasannin Riot, kuna buƙatar aika tikiti, wato sako. To yaya ake yin tikitin LoL? A cikin labarinmu tare da duk cikakkun bayanai…

Ma'amalolin ƙaddamar da Tikitin LoL

1-Login zuwa shafin Tallafawa Wasannin Riot

Domin ƙirƙirar tikiti, kuna buƙatar shigar da shafin tallafin wasannin tarzoma. zuwa shafin a nan shiga ta latsa. Gidan yanar gizon zai bayyana kamar ƙasa. A kan wannan allon, muna danna hoton da ya ce League of Legends (hoton farko). Hakanan, idan kuna son ƙaddamar da tikiti game da wasu wasannin Riot Games, danna hoton da ke da alaƙa da waccan wasan kuma ku ci gaba. Gudun taron zuwa sama da ƙasa zai kasance iri ɗaya.

lolticket yadda ake

2-Aika Maballin Tikitin

Bayan danna hoton LoL, zaku ga allon kamar yadda ke ƙasa. A saman wannan allon, akwai maɓalli mai suna "SEND TICKET". Ta danna nan, muna matsawa zuwa shafin da zaku aika tikitin.

lol-tikitin-yadda ake siyarwa

3- Zabar Maudu'in da kukeso Taimako

Bayan danna maɓallin Submit Ticket, za a tura ku zuwa allon da ke gaba. Wannan yana ɗaya daga cikin mahimman sassa na tsari. Kuna so ku isa Wasannin Riot saboda matsaloli daban-daban da muka ambata a gabatarwa. Yana da mahimmanci a nan cewa ku zaɓi madaidaicin batun domin Wasannin Riot su iya ba ku amsa cikin lafiya da sauri. Gabaɗaya, matsalar da 'yan wasa ke yawan fuskanta ita ce satar asusu ko kuma hana asusu. Idan an sace asusun ku, kuna buƙatar zaɓar zaɓin "game da dawo da asusun...". Idan kuna tunanin cewa an dakatar da asusun ku ba bisa ƙa'ida ba, kuna buƙatar zaɓar zaɓin da ke cewa "game da matakin ladabtarwa akan asusuna...".

 

lol-buƙata-aika

4- Cikawa da aikawa da Form ɗin Buƙatar

Kun zaɓi batun da ke sha'awar ku kuma kun ci gaba akan allon. Yanzu kuna iya ganin nau'ikan fuska daban-daban. Don wasu ayyuka, kamar cire dakatarwa, Taimakon Wasannin Riot zai tambaye ku da ku shiga ta amfani da bayanan shiga na asusun LoL ɗinku. Bayan shiga, za a gaishe ku da nau'in tambayar da ta dace.

Wani misali yana da alaƙa da dawo da Asusu. A cikin wannan tsari, a zahiri, ba za a tambaye ku don shigar da bayanan asusunku ba kuma za ku ga Form ɗin Maido da Asusu na LoL da kuke gani a ƙasa. Bayan cika bayanan da ake buƙata, idan kun danna maɓallin aikawa da ke ƙasa, za a ƙirƙiri tikitin ku.

lol-tikitin-yadda

4- Kwanaki nawa ne za a amsa tikitin LoL?

Ma'aikatan wasannin tarzoma na LoL yawanci za su amsa buƙatarku cikin kwanaki 3-4. Hakanan yana da amfani don duba adireshin imel ɗin ku da kuka shigar a cikin dandalin 'yan kwanaki bayan an kammala aikin ƙaddamar da tikitin. Ko da lokacin amsawar farko ya ɗauki ɗan lokaci kaɗan, idan ba za ku iya samun amsar tambayarku ba, Wasannin Riot za su dawo gare ku cikin ɗan kankanen lokaci kamar yadda tsarin cinikin ku ya fara.

5-Abubuwan da yakamata ayi la'akari dasu Lokacin ƙirƙirar Tikitin LoL

Abu mafi mahimmanci da za a yi la'akari lokacin ƙirƙirar tikitin LoL shine gaskiya. Idan kuka yi bayanin karya akan sanarwar, Wasan Riot za su iya gane cewa karya kuke yi kuma ana iya kara tsawaita matakin ladabtar da ku. Hakanan, tabbatar cewa bayanin da kuka shigar daidai ne don dawo da asusunku. Kuna iya rasa asusunku gaba ɗaya yayin ƙoƙarin dawo da asusunku tare da tsinkaya.

 

Yadda ake zazzage League of Legends (LoL)? – Rijista da zazzagewa