Apex Legends: Hanyoyi 7 don Amfani da Ash | Ash Guide

Apex Legends: Hanyoyi 7 don Amfani da Ash | Jagoran Ash, Ƙwararrun Ash, Legends na Apex: Yadda ake kunna Ash ; Anan akwai wasu nasihu da 'yan wasa za su iya amfani da su don taimaka musu samun mafi kyau tare da Ash daga Apex Legends…

Ɗaya daga cikin mafi kyawun haruffan duniyar Titanfall shine ƙarshe Wasannin Apex shiga cikin ma'aikata. Wani ɗan haya na simulacrum wanda ya fara bayyanarsa a Titanfall 2 a matsayin ɗaya daga cikin Kuben Blisk's Apex Predators. toka, yanzu halin wasa ne a cikin Apex Legends.

iyawar Ash Yana da kyau duka biyun solo da wasan ƙungiya, yana mai da shi ɗaya daga cikin fitattun jaruman da za a zaɓa daga. Ash ta Yayin da shingen shiga ya yi ƙasa, 'yan wasan da suka dauki lokaci zasu iya samun ƙarin. kolin Sanin mafi kyawun cikakkun bayanai na kayan almara na iya canza komai.

Apex Legends: Hanyoyi 7 don Amfani da Ash | Ash Guide

1-Haɗa tare da Legends na Motsi don matsawa da hauka da sauri

Portal ta Ash ya riga ya ba shi damar ɗaukar manyan nisa a cikin daƙiƙa guda. Amma haɗe tare da mafi kyawun fasalulluka na sauran tatsuniyoyi na motsi, tashar tashar Ash na iya taimakawa sake saita manga cikin sauri fiye da yadda yake bayyana. Layin Pathfinder, tsalle-tsalle na Octane ko Valkyrie's Skyward Dive haɗe da ƙarshen Ash na iya ninka nisan nisan da ƙungiyar zata iya tafiya.

Sadarwa tare da abokan aiki yana da mahimmanci don wannan ya yi aiki, amma lokacin da ƙungiyoyi suka yi wannan aikin, sakamakon yana magana da kansu. Kawai kalli wannan ƙungiyar masu jujjuyawa daga Fragment zuwa Girbi akan Duniyar Edge.

2-Ajiye Mafi Kyawun Yaki

Duk da yake yana da jaraba yin tafiya mai nisa tare da tashar Ash's duk lokacin da cajin sa na ƙarshe ya tashi, shine mafi kyawun aiki don adana shi don lokacin da ake buƙata. Ko ƙungiyar Ash ta yi nasara ko ta yi rashin nasara, tashar tashar sa na iya zuwa da amfani sosai. Ka guje wa wasu mutuwa don warkewa a bayan fage, ko amfani da ita don sake maƙiya ko gefen abokan gaba inda ba su zata ba.

Akwai wasu lokuta masu niche inda yin amfani da iyakar waje na yaƙi na iya zama da amfani. Farfado da banners na ɗan wasa da ke shirin ƙarewa, wuce zoben rufewa, ko samun babban matsayi yayin da ake shirin yaƙi wasu ne daga cikin manyan hanyoyin amfani da tashar Ash.

3-Yi amfani da dabarar Ash wajen Kare Gate

Ash's Arc Snare zai ɗaure 'yan wasan abokan gaba na kusan daƙiƙa 3 kuma zai magance wasu ƙananan lalacewa. Koyaya, ana iya amfani da shi don toshe hanyoyin shiga gine-gine na ɗan lokaci, saboda dabarar na iya ɗaukar kusan daƙiƙa 8 a ƙasa.

Idan ka jefa tarko a gaban kofa, yawancin abokan gaba ba za su kuskura su bi ta kofar ba. Wannan na iya baiwa 'yan wasa damar tarwatsa baturin garkuwa, sake kaya, ko matsawa zuwa wani wuri na daban. Duk da yake wannan dabarar ta fi tasiri a ƙananan mashigai, ana iya amfani da ita a Storm Point a kan wasu manyan ƙofofin da ke kewaye da abin da yawancin 'yan wasa ke kira "Jurassic Park" - yana hana ƙungiyar abokan gaba damar ci gaba zuwa sabon POI.

4-Ash Teleport

Ash Watsawa zuwa ƙasa zai kai ku mai nisa, amma 'yan wasa za su iya samun ƙarin nisa daga ultrancin sa ta hanyar sa sama. Ba kwa son tsayawa tsayin daka (kasancewa daga kan iyakoki na daƙiƙa 15 yana sauke 'yan wasa), Ash's Tier Breach na iya samun sa har zuwa saman manyan skyscrapers na Fragment.

Skyscrapers babban misali ne, amma akwai wurare da yawa don Ash don yin jigilar waya waɗanda ba su da iyaka. Lokaci na gaba da kuka sami dama, gwada duba sama don ganin ko ta gaza kaiwa ga sauran tatsuniyoyi. Zai iya kiyaye ku mataki ɗaya a gaban abokan adawar ku, musamman a lokacin zoben ƙarshe.

5-Shafin Toka Tafiya Daya ce

Ash Ɗaya daga cikin manyan bambance-bambance tsakanin hanyoyin Wraith's da Wraith shine cewa 'yan wasa ba za su iya komawa baya ta hanyar Ash's Tier Violation ba. The Wraith - Apex na asali madaidaicin mashigai - na iya matsawa gaba da gaba tsakanin tashoshi, amma dole ne ya fara zagaye da sanya su da hannu. Ash yana da wasu sasantawa akan wannan: Nan take zai iya buga waya zuwa aminci yayin da ya rasa ikonsa na dawowa. Duk da wasu kurakurai masu muni a tashar Ash, Tier Violation har yanzu babban zaɓi ne don saurin motsi akan taswira.

6-Duba Taswirar don Samun Mutuwar Kwanan nan

Ash ta taswira ya ɗan fi sauran almara. Bude taswirar yana bayyana wurin kowane akwatin kisa a cikin ƴan mintuna kaɗan. Wannan ƙarin hankali na iya zama mahimmanci ga nasarar ƙungiyar. Sanin inda maƙiyanku suke yana ba ku damar yin shiri gaba. Misali, idan abokan gaba suna wajen da'ira na gaba kuma suna kusa da wani wuri mai ma'ana akan taswira, ƙungiyar ku na iya yi musu kwanton bauna yayin da suke ƙoƙarin ci gaba.

Yin shawagi akan akwatin mutuwa a cikin taswirar kuma zai bayyana tsawon lokacin da ɗan wasan ya mutu. Idan kuna kusa kuma akwatin mutuwa ya faɗi a cikin ƴan daƙiƙan ƙarshe, wannan na iya zama cikakkiyar dama ga mutum na uku na ƙungiyar masu nasara. Kuma idan 'yan wasa suna neman makamin matakin S, akwatunan mutuwa wuri ne mai kyau don dubawa.

7-Alaba Makiya Amfani da Akwatin Mutuwa

Ash's m iya Alama don Mutuwa ya ba shi damar bincika akwatunan mutuwa don gano wadanda suka kashe shi. Amfani da Alama Ga Mutuwa pings wurin kowane memba na ƙungiyar da ya tsira (Idan babu wanda ke raye, wasan zai sanar da 'yan wasan cewa duk sun mutu). Wannan yana aiki don abokantaka killboxes kuma, kuma Ash ta Yana da mahimmanci a lura cewa zai iya taimakawa wajen gano ƙungiyar da ke kusa. Lura cewa za a gargadi abokan gaba cewa an gano su, kamar yadda za a sanar da 'yan wasan lokacin da binciken Bloodhound ya kama su. Duk da haka, wannan babban iyawa ce, mai nisa sama da wasu almara.