Elden Ring: Duk Wuraren Maɓalli na Takobi

Elden Ring: Duk Wuraren Maɓallin Takobi na Imbued; Ana amfani da Maɓallan Takobi na Imbued don buɗe Waygates na musamman a cikin Elden Ring. Kuna iya samun su duka anan. 

Elden Ring babba sosai. A ce wannan babban wasa ne zai zama rashin fahimta. Daga software ɗin, an ba da ɗimbin lokaci zuwa Tsakanin Kasashe, yanki mai girman gaske wanda ke cike da boyayyen shugabanni, sirri, da wuraren da ba a doke su ba. Babban misali na wannan shi ne bakon alamar ƙasa da aka gina a saman wani tsauni wanda ya ga hasumiya na ƙararrawa daban-daban guda huɗu sun isa sararin sama. The Four Belfries'yar.

A gindin kowane ɗayan waɗannan hasumiya na kararrawa akwai ƙofa mai ban mamaki, amma 'yan wasa ba za su iya tafiya da wucewa ta waɗannan ƙofofin ba. Da farko, za su buƙaci buɗe hatimin asiri wanda ke kare su ta amfani da Dokokin Imp na kusa. Abin takaici al'ada ce Maɓallin Takobin Imbued  wannan ba zai yi aiki a kan al'ada mutummutumai ba, kawai Maɓallin Takobin Imbued  za su karba. Elden Ring yana da uku daga cikin waɗannan maɓallan na musamman. Wannan shi ne inda 'yan wasa za su iya kama su duka.

Maɓallin Takobi na Imbued #1

'Yan wasa ba za su yi wahala sosai ba ko yin tafiya mai nisa don Maɓallin Takobin Imbued na farko da aka samu a The Four Belfries a Liurnia of the Lakes. Ko da yake akwai ƙofofi uku ne kawai da 'yan wasa za su iya buɗewa a nan, a zahiri akwai hasumiya masu tudu huɗu da ke tsaye a kan tudu. Na huɗu, wanda ke saman dutsen, yana da ƙirji a ƙasa maimakon Waygate ɗinsa. A cikin ƙirji akwai Maɓallin Takobi na Imbued na farko wanda za'a iya dawo da shi kuma a yi amfani dashi a kowane ɗayan ƙofofin hasumiya na kararrawa, ba tare da la'akari da tsari ba.

Maɓallin Takobi na Imbued #2

na biyuiDon samun Imbued Sword Key, 'yan wasa za su buƙaci buše shi kuma su shiga Raya Lucaria Academy. Ana iya yin wannan ta hanyar shigar da Maɓallin Dutse na Sparkle na musamman don shiga yankin. Da zarar sun shiga, dole ne 'yan wasa su ci gaba zuwa Dandalin Muhawara (inda za su buƙaci yaƙar Radagon's Red Wolf. Lokacin da aka ci nasara,' yan wasan za su iya shiga Dandalin Muhawara. , zuwa wani tsãni (wucewa da yawa maƙiya) ) da kuma tsalle a kan wani dogo a gefen hagu, da zarar akwai, 'yan wasa dole ne, a gabansu, hawan matakala don isa hagu da kuma wani dogo a kan rufin makarantar.

Da zarar kan rufin, 'yan wasa dole ne su wuce Marionettes biyu kusa da su sannan su hau wani tsani na kusa. Dole ne 'yan wasa su yi taka tsantsan yayin da suke tafiya a hanyar da ta ketare tsani, tare da abokan gaba guda uku masu tashi da mage a tsaye a kan hanya. 'Yan wasa za su iya kulle maƙiyan da ke tashi, ko jefa wani abu, ko amfani da baka don harba su ɗaya bayan ɗaya. A ƙarshen hanyar, 'yan wasa za su iya motsawa a kusa da ginin sannan su sauka a kan rufin da ke kusa. Daga can, 'yan wasa dole ne su ci gaba da motsawa zuwa saman rufin (wanda ke sintiri daga nesa) har sai sun hango wani abokin gaba na Marionette. 'Yan wasa za su iya tsalle ƙasa su kashe Marionette mafi kusa da su sannan nan da nan su yi tsalle kai tsaye zuwa ƙasa a kan wani rufin. A can, a cikin ƙaramin yanki mai kama da arbor a ƙarshen sashin dogon rufin, Maɓallin Takobin Imbued'Akwai gawa dauke da i.

Maɓallin Takobi na Imbued #3

Maɓallin Takobin Imbued

Maɓallin Takobin Imbued na Ƙarshe yana cikin yanki mai tsauri na Caelid. 'Yan wasa za su buƙaci zuwa garin Wizarding na Sellia kuma su kammala barbecue a wurin don bayyana kirjin da ke ɗauke da maɓallin ƙarshe. Bayan 'yan wasan sun haska dukkan 'yan wasan braziers guda uku, abubuwan ban mamaki za su faɗi, tare da rufe kofofin da ke fita daga cikin garin, ɗakin shugaban, da ƙirji a kusa. Da zarar an yi haka, 'yan wasa za su iya zuwa ƙirji a cikin ƙaramin shinge kuma su dawo da Maɓallin Takobin Imbued na ƙarshe.

Ina The Four Belfries?

Da zarar 'yan wasa sun sami damar yin amfani da maɓallan Takobin Imbued guda uku, za su iya buɗe duk kofofin cikin The Four Belfries. 'Yan wasa za su iya shiga waɗannan kofofin a kowane lokaci muddin suna da maɓalli a cikin kayan aikin su kuma ba sa jira har sai sun tattara su duka. Bari mu kalli abin da ke ƙarƙashin kowace hasumiya mai kararrawa, farawa daga kasan tsaunin kuma muna aiki da hanyar ku.

Waygate #1 - Wannan ƙofa za ta jigilar 'yan wasa zuwa ɗayan yankunan ƙarshen wasan kuma ta ba su hangen nesa game da abin da za su yi tsammani a matsayin ci gaba a cikin labarin Elden Ring. A cikin wannan shiri na Crumbling Farum Azula, 'yan wasa za su iya tsalle sama da jerin dandamali don isa ga ƙirji mai ɗauke da Pearldrake Talisman. 'Yan wasa ba za su iya samun dama ga sauran Crumbling Farum Azula a nan ba.
Waygate #2 - Hasumiyar kararrawa ta biyu, Waygate, ta mayar da 'yan wasan zuwa Chapel of Anticipation, inda suka fara wasan. Wannan zai ba su damar sake shiga yaƙin maigidan da Grafted Sprout don samun ramuwar gayya da ake buƙata akan shugaban wanda wataƙila ya ɗauke su a farkon tafiyarsu.
Waygate #3 - Waygate na uku da na ƙarshe zai sanya 'yan wasa a Nokron, City Madawwami, inda za su iya tsalle cikin tsari mai kama da gada don nemo ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa da ƙaramin Crucible Knight (wanda ba ya barin ganima sai na Runes). 'Yan wasa ba za su iya samun dama ga sauran Madawwamin City na Nokron daga nan ba.

Rubuta amsa

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Da ake bukata filayen * Da ake bukata filayen suna alama