Ta yaya za mu iya ƙone Reamer a CS: GO? | Kora Abokin Tawagar

Ta yaya za mu iya ƙone Reamer a cikin CS: GO? | Harba Abokin Wasa 

Wani lokaci a CS: GO Mai yiwuwa abokin aikinku ya buƙaci a kore shi. Trolling, zamba, AFK Ko spinbot ko makamancin haka, akwai dalilin Counter-Strike hanya ce ta korar abokin wasan daga wasan. Duk abin da ake buƙata shine yarda gaba ɗaya inda duk sauran abokan wasan ku suka amince da shawarar ku. Mu gaya muku yadda za ku kori abokin wasan ku daga ƙungiyar ku. nema Yadda ake yin CS:GO jefa zabe cikakken labari 2022!

Ta yaya za mu iya ƙone Reamer a CS: GO?

Yadda ake Buga Abokin Ƙungiya a CS: GO

Ga yadda ake kimanta ɗaya daga cikin CS: GO wasan. Hanya mai sauƙi don yin haka ita ce ta danna maɓallin gudu kuma zaɓi maɓallin "ƙira-ƙira" mai siffar kaska a hagu. Danna "Kick player" kuma zaɓi mutumin da kake son kawar da shi. Yana da sauƙi haka!

Kuna iya fara jefa ƙuri'a daga na'ura mai haɓakawa, kodayake yana da ɗan rikitarwa. Mataki na farko: Tabbatar cewa kun kunna na'ura mai haɓakawa! Idan ba haka ba, zaku iya samunsa a cikin saitunan wasan. Bayan yin haka, bude shi kuma rubuta "status". Danna Shigar, sannan bincika sunan mai kunnawa da ake tambaya a cikin tarin bayanan da ke bayyana akan allon. Kwafi da liƙa lambar lamba bayan sunan, sannan a buga "kickvote kick [User ID]" a cikin taɗi.

Wannan kuma yana ba da damar jin daɗi, amma kuma yana ba ku damar saita ƙuri'a don shura kanku.

A matsayin ɗan wasan da aka yi niyya, za ku kada kuri'a ta atomatik a'a - amma sauran ƙungiyar Counter-Strike na iya yarda cewa lokaci yayi da za a fitar da ku daga can!