VALORANT 5.04 Patch

VALORANT 5.04 Faci | VALORANT 5.04 bayanin kula yana zuwa nan ba da jimawa ba.

Faci mai zuwa na VALORANT 5.04; Tare da gyare-gyaren kwaro guda biyu da suka haɗa da Agent Yoru da Chamber, zai kuma kawo wasu canje-canjen da ake sa ran ga tsarin crosshair na wasan. Yaushe za a fito da facin VALORANT 5.04? Menene sabbin abubuwa za su kasance? Mu gani tare:

ALORANT 5.04 Bayanan kula: Menene sabo?

VALORANT 5.04 bayanin kula; An san shi da faci na uku bayan farkon Episode 5. Sabon faci; Zai gabatar da canje-canje da yawa ga tsarin crosshair da gyare-gyaren kwari. Ana gwada canje-canje a cikin facin a halin yanzu a cikin yanayin Beta na Jama'a. Sabuntawa zai ragu zuwa tsarin al'ada bayan ƙarshen lokacin gwajin beta. Patch 5.04 zai yi tasiri sosai akan tsarin crosshair kuma yana ba 'yan wasa aikin zaɓin launi na musamman.

VALORANT 5.04 Bayanan kula

Gabaɗaya Gyaran baya

  • Haɓakawa zuwa Injin Unreal 4.26 ya cika kuma har yanzu ana tattara bayanai da yawa.

Gyaran Bug

  • Kafaffen kwaro wanda ya sa Yoru's Gatecrash wani lokaci ya bar alamomin ƙasa a wuraren da ba daidai ba.
  • Kafaffen bug game da alamun kasuwanci na Chamber.

Sabunta Tsarin Wasan

  • An ƙara ikon zaɓin launi crosshair na al'ada.
  • Je zuwa Saituna >> Aim Marking >> Primary, Down Aim ko Sniper Scope
  • Don Launi, zaɓi Custom a cikin menu mai saukewa kuma shigar da lambar Hex (RGB mai lamba 6) na launi da kuke so.
  • Idan an shigar da lambar da ba hex ba, alamar ƙari za ta koma launi ta baya.
  • Ƙara ikon daidaita madaidaiciyar madaidaiciya da madaidaiciya.
  • Je zuwa Saituna >> Alamar Target >> Fuskokin Farko ko Kasa >> Tsawon Ciki/Waje
  • Kashe gunkin "sarkar" na tsakiya yana ba da damar daidaitawa mai zaman kansa.
  • Madaidaicin madaidaicin na hagu shine layin kwance kuma madaidaicin madaidaicin shine na layin tsaye.
  • Ƙarfafa ikon kwafi saitunan duban ɗan kallo.
  • Yayin kallon wani ɗan wasa, rubuta "/ ƙari kwafi" ko "/cc" don shigo da tsinken ɗan wasan da kuke kallo kuma adana azaman sabon bayanin martaba.
  • Ƙara yawan adadin bayanan da ake samu daga 10 zuwa 15.

VALORANT 5.04 Bayanan kula: Sabon Yanayin Wasan Barga

An san sabon yanayin wasan da Hurm kuma yana fasalta wasan da aka yi wahayi daga Team Deathmatch amma tare da iyawar Wakili. Tawagar farko da ta kai kisa 100 a sabon yanayin za ta yi nasara. Haka kuma; Tare da fasalin Kaucewa Jerin, 'yan wasa za su iya ƙara sunayen masu amfani na mutanen da ba sa son zama abokan aiki da su.

VALORANT 5.04 Kwanan Watan Sakin Bayanan kula

Ana sa ran fitar da faci a ranar 23 ga Agusta ko 24 ga Agusta.